Awọn iṣẹ ti awọn ami pa ọkọ ayọkẹlẹ

Àwọn àmì ìrìnnà ọkọ̀ wà ní gbogbo apá ìgbésí ayé wa. Ibikíbi tí a bá lọ, wọ́n wà níbi gbogbo, wọ́n ń dáàbò bo ọkọ̀ nígbà gbogbo, wọ́n sì ń fún wa ní ìmọ̀lára ààbò. Wọ́n ń fi ìsọfúnni nípa ọ̀nà hàn ní ọ̀nà tó ṣe kedere, tó rọrùn, àti ní pàtó. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àmì ló wà; lónìí Qixiang yóò sọ̀rọ̀ nípa wọn jù.awọn ami ibi ipamọ ọkọ ayọkẹlẹ.

Àmì Àwọ̀ Aláwọ̀ P

Àwọn àmì ibi ìdúró ọkọ̀, àwọn àmì ibi ìdúró ọkọ̀ tí a ṣe ní àkókò, àti àmì P aláwọ̀ búlúù pẹ̀lú lẹ́tà funfun ni àwọn àmì pàtàkì tí ó ń fi hàn bóyá a gbà láàyè láti gbé ọkọ̀. Àwọn ẹ̀ka náà ní àwọn wọ̀nyí:

Àwọn Àmì Ààyè Páàkì Déédé: A gbà láàyè láti páàkì níbí, láìsí àkókò tí a lè lò, gẹ́gẹ́ bí àmì P aláwọ̀ búlúù pẹ̀lú lẹ́tà funfun.

Àwọn Àmì Páàkì Tó Lópin Àkókò: Àwọn àmì tó lópin àkókò sọ àkókò pàtó kan (fún àpẹẹrẹ, 7:00-9:00) nígbà tí a gbà láàyè láti páàkì.

Àmì Àkókò Pààkì Tó Pọ̀ Jùlọ: Àwọn àmì tí àkókò kò tó láti fi àkókò pààkì tó pọ̀ jù hàn (fún àpẹẹrẹ, ìṣẹ́jú mẹ́ẹ̀ẹ́dógún); pípa àkókò yìí kọjá jẹ́ ìrúfin.

Àmì Ààyè Pápá Ìdúró: A lò ó pẹ̀lú àwọn àmì láti fi hàn kedere ibi tí a ń gbé ọkọ̀ sí.

Àwọn Ààyè Páàkì Míràn Tí A Yàn Sí: Àwọn ààyè páàkì tí a yàn fún àwọn aláàbọ̀ ara, àwọn ọkọ̀ akérò ilé-ìwé, àwọn takisí, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, gbọ́dọ̀ jẹ́ lílo pẹ̀lú àwọn àmì pàtó, wọ́n sì jẹ́ fún àwọn ọkọ̀ pàtó kan.

Àwọn Àkíyèsí Pàtàkì: Àwọn àmì tí a kò gbọdọ̀ pa mọ́ sí ibi ìdúró ọkọ̀ (bíi ìlà aláwọ̀ ewé kan ṣoṣo) kò gbà gbogbo ọ̀nà ìdúró ọkọ̀, títí kan ibi ìdúró ọkọ̀ fún ìgbà díẹ̀. Àwọn àmì ìdádúró ọkọ̀ (octagon pupa) nílò kí àwọn awakọ̀ dúró pátápátá kí wọ́n sì wo àyíká kí wọ́n tó tẹ̀síwájú; wọn kò ní í ṣe pẹ̀lú ibi ìdúró ọkọ̀ fún ìgbà díẹ̀.

Awọn ami pa ọkọ ayọkẹlẹ n ṣiṣẹ awọn iṣẹ wọnyi

1. Láti ṣàkóso ìwà ibi ìdúró ọkọ̀, sọ àwọn pàtó pàtó bí iye àkókò tí o lè dúró ọkọ̀, àkókò tí o lè dúró ọkọ̀, àti àwọn agbègbè tí o lè dúró ọkọ̀.

2. Dín ìdènà ọkọ̀ kù tí àwọn ènìyàn ń wá ibi ìpamọ́ ọkọ̀ àti ibi ìpamọ́ ọkọ̀ tí kò ní èrè ń fà láti mú kí ìrìnàjò ọkọ̀ pọ̀ sí i. Àwọn ọ̀nà pàtàkì ìlú àti àwọn agbègbè ìṣòwò jẹ́ àpẹẹrẹ àwọn agbègbè tí àwọn ènìyàn ń rìnrìnàjò púpọ̀ níbi tí èyí ti wúlò gan-an.

3. Láti dènà ìdènà ọkọ̀ nípa dídínà àwọn ọ̀nà ọkọ̀ tàbí àwọn ọ̀nà ọkọ̀, fi àmì sí àwọn ẹnu ọ̀nà ọkọ̀, àwọn ibi tí a lè gbé ọkọ̀ sí, àti àwọn ibi tí a kò gbọdọ̀ gbé ọkọ̀ sí pẹ̀lú àmì. Èyí yóò darí àwọn ọkọ̀ sí àwọn ibi tí ó yẹ ní ọ̀nà tí ó tọ́.

4. Fi àwọn àmì “Kò sí Pákì” sí àwọn ibi pàtàkì bíi ilé ìwé, ilé ìwòsàn, àti oríta, láti dènà àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ láti dí ojú àti ìṣàn ọkọ̀ lọ́wọ́. Èyí yóò dín ìjábá kù, yóò sì jẹ́ ìrántí fún àwọn awakọ̀ láti ṣọ́ra fún àwọn tí ń rìn àti àwọn ọkọ̀ tí kì í ṣe mọ́tò.

5. Pèsè ìpìlẹ̀ òfin fún àwọn ọlọ́pàá ìrìnnà, àwọn olùṣàkóso ìlú, àti àwọn ẹ̀ka mìíràn; ṣíṣe àtúnṣe àwọn àmì láti ṣàlàyé àwọn ìrúfin ní kedere; àti gbígbà láàyè láti lo àwọn ètò páàkì ọlọ́gbọ́n láti gbé ìlànà kalẹ̀ fún ìṣàkóso ìrìnnà tí ó ní ọgbọ́n.

Qixiang n pese ipese ile-iṣẹ taara laisi awọn alarina ati amọja niàmì ìrìnàjòṢíṣe àti ní ọjà olówó gọbọi! A ń lo àwọn àwo aluminiomu tí a yàn dáradára àti fíìmù àfihàn tí a kó wọlé (tí ó wà ní ìpele ìmọ̀ ẹ̀rọ, ìpele gíga, àti ìpele dáyámọ́ǹdì). Àwọn ohun èlò wọ̀nyí ní agbára ojú ọjọ́ tó lágbára, àfihàn gíga, àti iṣẹ́ tó dúró ṣinṣin ní ìwọ̀n otútù láàrín -40°C àti 60°C. Wọ́n yẹ fún onírúurú ipò, bí àwọn ọ̀nà ìlú, àwọn ọ̀nà ńlá, àwọn ibi tó dára, àti àwọn agbègbè ilé iṣẹ́. Àwọn ọ̀rọ̀ àti àpẹẹrẹ náà kò ní ìfọ́, wọ́n dúró ṣinṣin, wọ́n sì ní etí tí kò ní ìwúwo. Àwọn àmì náà ní ìsopọ̀ tó lágbára, wọ́n dúró ṣinṣin láti parẹ́, wọ́n sì wà fún ju ọdún mẹ́wàá lọ nítorí lílo CNC gígé, ìtẹ̀sí hydraulic, àti àwọn ìlànà lamination tó ga. Yàtọ̀ sí fífúnni ní àwọn ìwọ̀n àṣà, àwọn àpẹẹrẹ, ọ̀rọ̀, àti àwọn àkọlé ìfìkọ́lé, a lè ṣàkóso àwọn àṣẹ ìmọ̀ ẹ̀rọ ńlá. Pẹ̀lú agbára ìṣelọ́pọ́ ojoojúmọ́ tí ó ju 500 set lọ, ilé iṣẹ́ wa ń ṣe ìdánilójú ìfijiṣẹ́ ní àkókò àti ìgbẹ́kẹ̀lé. Olùpèsè náà ń ṣètò iye owó wa tààrà! Àwọn aṣojú ríra, àwọn ẹ̀ka ìlú, àti àwọn ilé iṣẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ ìrìnnà ni a gbà láyè láti béèrè ìbéèrè àti béèrè fún àwọn àpẹẹrẹ. A ń fúnni ní àwọn ẹ̀dinwó ìwọ́n àti ìrànlọ́wọ́ lẹ́yìn títà. Papọ̀, ẹ jẹ́ kí a dá àyíká ìwakọ̀ tó ní ààbò sílẹ̀!


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-26-2025