Awọn iroyin
-
Àwọn Ètò Àbójútó Ọkọ̀: Ète àti Pàtàkì
Ìdènà ọkọ̀ jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ìṣòro pàtàkì tí ó ń dojú kọ àwọn ìlú kárí ayé. Ìbísí nínú iye àwọn ọkọ̀ tí ń rìn lójú ọ̀nà ti fa àwọn ìṣòro bíi àkókò ìrìn àjò gígùn, ìbàjẹ́ àti ìjàǹbá. Láti lè ṣàkóso ìṣàn ọkọ̀ àti láti rí i dájú pé àwọn ènìyàn àti àyíká wà ní ààbò, ó ...Ka siwaju -
Kí ni ó yẹ kí a kíyèsí nígbà tí a bá ń fi ọ̀pá àtẹ̀lé sori ẹ̀rọ?
Àwọn ọ̀pá àtẹ̀lé wọ́pọ̀ gan-an ní ìgbésí ayé ojoojúmọ́. Ó lè tún àwọn ohun èlò àtẹ̀lé ṣe kí ó sì fẹ̀ sí i. Kí ni ó yẹ kí a kíyèsí nígbà tí a bá ń fi àwọn ọ̀pá àtẹ̀lé sí àwọn iṣẹ́ àtẹ̀lé tí kò lágbára? Olùṣe ẹ̀rọ àtẹ̀lé Qixiang yóò fún ọ ní àlàyé kúkúrú. 1. Ìwọ̀n irin pàtàkì...Ka siwaju -
Awọn anfani ti awọn imọlẹ ijabọ LED
Bí ọkọ̀ ojú irin ṣe ń pọ̀ sí i, àwọn iná ìrìnnà ti di apá pàtàkì nínú ìgbésí ayé wa. Nítorí náà, kí ni àwọn àǹfààní iná ìrìnnà LED? Qixiang, olùpèsè àwọn iná ìrìnnà LED, yóò ṣe àfihàn wọn fún ọ. 1. Ọjọ́ pípẹ́ Ayika iṣẹ́ ti àwọn iná àmì ìrìnnà jẹ́ ìbáramu...Ka siwaju -
Kí ni àmì ojú ọ̀nà tó gbajúmọ̀ jùlọ?
Nígbà tí a bá wà lójú ọ̀nà, àwọn àmì ojú ọ̀nà jẹ́ apá pàtàkì nínú ìgbésí ayé wa ojoojúmọ́. Wọ́n ń lò wọ́n gẹ́gẹ́ bí ọ̀nà ìbánisọ̀rọ̀ láàárín awakọ̀ àti ojú ọ̀nà. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àmì ojú ọ̀nà ló wà, ṣùgbọ́n kí ni àwọn àmì ojú ọ̀nà tó gbajúmọ̀ jùlọ? Àwọn àmì ojú ọ̀nà tó gbajúmọ̀ jùlọ ni àwọn àmì ìdúró. Àmì ìdúró jẹ́ pupa ...Ka siwaju -
Kí ló dé tí àwọn iná ìrìnnà nílò ìmọ́lẹ̀ gíga?
Àwọn iná ìrìnàjò jẹ́ apá pàtàkì nínú ààbò ojú ọ̀nà, wọ́n ń mú ìṣètò àti ìṣètò wá sí àwọn oríta àti ojú ọ̀nà tó díjú. Yálà ó wà ní àárín gbùngbùn ìlú tàbí agbègbè tó dákẹ́ jẹ́ẹ́, àwọn iná ìrìnàjò jẹ́ ohun tó gbajúmọ̀ nínú àwọn ètò ìrìnàjò òde òní, wọ́n sì ń kó ipa pàtàkì nínú ààbò...Ka siwaju -
Àwọn ọgbọ́n wo ni a lè lò láti lo iná àmì oorun alágbéka?
Ní báyìí, ọ̀pọ̀lọpọ̀ ibi ló wà fún kíkọ́ ọ̀nà àti àyípadà ẹ̀rọ àmì ìrìnnà ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ibi, èyí tó mú kí àwọn iná ìrìnnà ìbílẹ̀ má ṣeé lò. Ní àkókò yìí, a nílò ìmọ́lẹ̀ àmì ìrìnnà ìbílẹ̀ ìbílẹ̀. Kí ni àwọn ọgbọ́n tí a ní láti lo ìmọ́lẹ̀ àmì ìrìnnà ìbílẹ̀ ìbílẹ̀? A ṣe iná ìrìnnà ìbílẹ̀ ìbílẹ̀...Ka siwaju -
Ṣé o mọ àwọn ọ̀pá àmì ìrìnnà?
Pẹ̀lú ìdàgbàsókè kíákíá ti àwọn ìlú, ètò ìkọ́lé àwọn ohun èlò ìlú ń pọ̀ sí i, àwọn tí ó sì wọ́pọ̀ jù ni àwọn ọ̀pá àmì ìrìnnà. Àwọn ọ̀pá àmì ìrìnnà sábà máa ń dara pọ̀ mọ́ àwọn àmì, pàápàá jùlọ láti fún gbogbo ènìyàn ní ìmọ̀ràn tó dára jù, kí gbogbo ènìyàn lè...Ka siwaju -
Bawo ni a ṣe le ṣeto awọn ami ijabọ?
Àmì ìrìnàjò kó ipa tí a kò le fojú fo ní ojú ọ̀nà, nítorí náà yíyan ibi tí a ti ń fi àmì ìrìnàjò sí ṣe pàtàkì gan-an. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìṣòro ló wà tí ó nílò àfiyèsí. Olùpèsè àmì ìrìnàjò Qixiang yìí yóò sọ fún ọ bí o ṣe lè ṣètò ibi tí àwọn àmì ìrìnàjò wà. 1. Àwọn...Ka siwaju -
Awọ ati awọn ibeere ipilẹ ti awọn ami ijabọ
Àmì ìrìnàjò jẹ́ ibi ààbò ìrìnàjò pàtàkì fún kíkọ́ ọ̀nà. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìlànà ló wà fún lílò rẹ̀ lójú ọ̀nà. Nínú ìwakọ̀ ojoojúmọ́, a sábà máa ń rí àwọn àmì ìrìnàjò tí ó ní àwọ̀ ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀, ṣùgbọ́n gbogbo ènìyàn mọ̀ pé àwọn àmì ìrìnàjò tí ó ní àwọ̀ ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ Kí ni ìtumọ̀ rẹ̀? Qixiang, ìwé àfọwọ́kọ àmì ìrìnàjò...Ka siwaju -
Àwọn irú àwọn ìdènà ìṣàkóso àwọn ènìyàn
Ìdènà ìdarí àwùjọ túmọ̀ sí ẹ̀rọ ìyàsọ́tọ̀ tí a lò ní àwọn apá ìrìnnà láti ya àwọn ẹlẹ́sẹ̀ àti ọkọ̀ sọ́tọ̀ láti rí i dájú pé ìrìnnà àti ààbò ẹlẹ́sẹ̀ rọrùn. Gẹ́gẹ́ bí onírúurú ìrísí àti lílò rẹ̀, a lè pín àwọn ìdènà ìdarí àwùjọ sí àwọn ẹ̀ka wọ̀nyí. 1. Ìyàsọ́tọ̀ ṣíṣu c...Ka siwaju -
Ipa ati idi akọkọ ti garawa egboogi-ijamba
Àwọn bùkẹ̀tì tí ó ń dènà ìkọlù ni a fi sí àwọn ibi tí ewu ààbò ńlá bá wà bíi yíyípo ojú ọ̀nà, ẹnu ọ̀nà àti ọ̀nà àbájáde, àwọn erékùsù owó, àwọn ẹ̀gbẹ́ ààbò afárá, àwọn òpó afárá, àti àwọn ihò ihò. Wọ́n jẹ́ àwọn ohun èlò ààbò yíká tí ó ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìkìlọ̀ àti ìkọlù ààbò, nígbà tí ìjì...Ka siwaju -
Kí ni ìkọlù iyara roba?
A tún ń pe rọ́bà ní ìpele ìdínkù rọ́bà. Ó jẹ́ ibi tí a fi ọkọ̀ sí ní ojú ọ̀nà láti dín àwọn ọkọ̀ tí ń kọjá kù. Ó sábà máa ń jẹ́ onígun mẹ́rin tàbí onígun mẹ́rin. Ohun èlò náà jẹ́ rọ́bà tàbí irin. Ó sábà máa ń jẹ́ yẹ́lò àti dúdú. Ó máa ń fa àfiyèsí ojú, ó sì máa ń mú kí...Ka siwaju
