
Lánàá, ẹgbẹ́ iṣẹ́ ilé-iṣẹ́ wa kópa nínú ìdánilẹ́kọ̀ọ́ àìsí-ìbánisọ̀rọ̀ kan tí Alibaba ṣètò lórí bí a ṣe lè ya àwọn fídíò kúkúrú tó dára láti gba ìtajà lórí ayélujára dáadáa. Ẹ̀kọ́ náà pe àwọn olùkọ́ tí wọ́n ti ń ṣiṣẹ́ nínú iṣẹ́ yíya fídíò fún ọdún méje láti fúnni ní àlàyé tó péye, kí àwọn oníbàárà lè ní òye tó jinlẹ̀ nípa yíya àwọn fídíò kúkúrú àti ìmọ̀ ìṣàtúnṣe ìpìlẹ̀. Fún ìgbà díẹ̀ tí ń bọ̀, gbogbo àwọn ilé-iṣẹ́ ìṣòwò pàtàkì ní láti dojúkọ fídíò àti ìgbéjáde láyìíká láti gba ìtajà tó dára jù! Ilé-iṣẹ́ fìtílà ojú pópó túbọ̀ dára jù bẹ́ẹ̀ lọ. Tianxiang Lighting ti ń kọ́ láti bá àkókò mu nígbà gbogbo, a ti jẹ́ ògbóǹkangí nígbà gbogbo!

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-18-2020
