Àwọn àmì ìrìnnàjẹ́ irinṣẹ́ pàtàkì fún mímú kí ìṣàkóso ọkọ̀ ojú ọ̀nà lágbára síi, dín àwọn ìjànbá ọkọ̀ kù, mímú kí ọ̀nà ṣiṣẹ́ dáadáa síi, àti mímú kí àwọn ipò ọkọ̀ ojú ọ̀nà sunwọ̀n síi. Lónìí, ilé iṣẹ́ Qixiang tí ó ń ṣe àmì ìrìnnà yóò wo ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìpínsí àti iṣẹ́ rẹ̀.
Láti yíyan àwọn ṣẹ́ẹ̀tì sí ọjà tí a ti parí, Qixiang ń fi gbogbo àmì ìrìnnà ọkọ̀ sí i nípasẹ̀ ìdánwò líle, èyí tí ó ń yọrí sí iṣẹ́ tí ó ju wákàtí 50,000 lọ. Yálà ó jẹ́ onímọ̀ nípa ètò tí a ṣètò.ina opoponafún àwọn ọ̀nà ìlú tàbí ọjà tó rọ̀ dọ́gba fún àwọn ọ̀nà ìgbèríko, gbogbo wọn ló ní agbára gíga láìsí owó tó ga.
Ìpínsísọ̀rí àti Àwọn Iṣẹ́
1. Ifihan Imọlẹ Alawọ ewe
Iná aláwọ̀ ewé jẹ́ àmì tí ó ń gba ọkọ̀ láàyè. Tí a bá ní àwọ̀ ewé, a gbà kí àwọn ọkọ̀ àti àwọn ẹlẹ́sẹ̀ kọjá. Síbẹ̀síbẹ̀, àwọn ọkọ̀ tí ń yípo kò gbọdọ̀ dí àwọn ọkọ̀ àti àwọn ẹlẹ́sẹ̀ lọ́wọ́ tí wọ́n ń rìn lọ síwájú.
2. Ifihan Imọlẹ Pupa
Iná pupa jẹ́ àmì tí ó ń dí ọkọ̀ lọ́wọ́. Tí ó bá pupa, a kò gbọ́dọ̀ gba ọkọ̀ kọjá. Àwọn ọkọ̀ tí ó bá ń yípadà sí ọ̀tún lè kọjá níwọ̀n ìgbà tí wọn kò bá dí ọkọ̀ àti àwọn tí ń rìn lọ síwájú.
3. Àmì Ìmọ́lẹ̀ Àwọ̀ Yẹ́lò
Nígbà tí iná aláwọ̀ ewé bá ń tàn, àwọn ọkọ̀ tí wọ́n ti kọjá ìlà ìdádúró lè máa kọjá lọ.
4. Ìmọ́lẹ̀ Ìkìlọ̀ Tí Ń tàn
Ìmọ́lẹ̀ ofeefee tó ń tàn nígbà gbogbo yìí ń rán àwọn ọkọ̀ àti àwọn arìnrìn-àjò létí láti wò ó jáde kí wọ́n sì kọjá nígbà tí wọ́n bá dá wọn lójú pé ó wà ní ààbò. Ìmọ́lẹ̀ yìí kò darí ìṣàn ọkọ̀ tàbí fífẹ̀ sílẹ̀. Àwọn kan wà ní ìdúró lókè àwọn oríta, nígbà tí àwọn mìíràn, nígbà tí iná ọkọ̀ bá ti di aláìṣiṣẹ́ ní alẹ́, wọ́n máa ń lo ìmọ́lẹ̀ ofeefee àti ìmọ́lẹ̀ tó ń tàn nìkan láti kìlọ̀ fún àwọn ọkọ̀ àti àwọn arìnrìn-àjò sí oríta tí ó wà níwájú àti láti tẹ̀síwájú pẹ̀lú ìṣọ́ra, kí wọ́n kíyèsí dáadáa, kí wọ́n sì kọjá láìléwu. Ní àwọn oríta tí iná ìkìlọ̀ ń tàn, àwọn ọkọ̀ àti àwọn arìnrìn-àjò gbọ́dọ̀ tẹ̀lé àwọn ìlànà ààbò kí wọ́n sì tẹ̀lé àwọn òfin fún oríta tí kò ní àmì tàbí àmì ìrìn-àjò.
5. Ìmọ́lẹ̀ Ìtọ́sọ́nà
Àwọn àmì ìtọ́sọ́nà jẹ́ àwọn ìmọ́lẹ̀ pàtàkì tí a lò láti fi ìtọ́sọ́nà ìrìnàjò hàn fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́. Àwọn ọfà ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ ló ń fi hàn bóyá ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ń lọ tààrà, ń yí sí òsì, tàbí ń yí sí ọ̀tún. Wọ́n jẹ́ àwòrán ọfà pupa, ofeefee, àti aláwọ̀ ewé.
6. Àwọn àmì iná ọ̀nà
Àwọn iná ìlà náà ní ọfà aláwọ̀ ewé àti àgbélébùú pupa. Wọ́n wà lórí àwọn ìlà tí a lè ṣàtúnṣe tí wọ́n sì ń ṣiṣẹ́ fún ìlà tí a fẹ́ kí wọ́n wà. Nígbà tí a bá tan ọfà aláwọ̀ ewé, àwọn ọkọ̀ tí ó wà ní ìlà náà ni a gbà láàyè láti kọjá ní ọ̀nà tí a tọ́ka sí; nígbà tí a bá tan ọfà pupa tàbí ọfà, a kò gbọ́dọ̀ gba àwọn ọkọ̀ tí ó wà ní ìlà náà kọjá.
7. Àwọn àmì iná tí a fi ń kọjá ẹsẹ̀
Àwọn iná ìrìnàjò ẹlẹ́sẹ̀ ní ìmọ́lẹ̀ pupa àti ewéko. Dígí iná pupa náà ní àwòrán tí ó dúró, nígbà tí dígí iná aláwọ̀ ewé náà ní àwòrán tí ó ń rìn. Àwọn iná ìrìnàjò ẹlẹ́sẹ̀ ni a fi sí ìpẹ̀kun méjèèjì ti ọ̀nà ìrìnàjò ní àwọn oríta pàtàkì pẹ̀lú àwọn ìrìnàjò ẹlẹ́sẹ̀ tí ó pọ̀. Orí ìmọ́lẹ̀ náà kọjú sí ojú ọ̀nà náà ó sì dúró ní àárín ọ̀nà náà.
Tí o bá ń ronú láti yan àmì ìjáde, jọ̀wọ́ má ṣe fi ohunkóhun sílẹ̀pe waA ó fún ọ ní ètò àti ìṣirò tó kún rẹ́rẹ́ ní kíákíá. A ń retí láti di alábàáṣiṣẹ́pọ̀ rẹ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ọkọ̀.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-05-2025

